Tẩy Ma Thuật AI

Làm sạch hình ảnh tức thì bằng công cụ xóa đối tượng chính xác nhất.

Không gian làm việc mẫu
Không có ảnh?Hãy thử một trong các ảnh này:

Tẩy Ma Thuật AI trực tuyến miễn phí — Một lần nhấp, hoàn tất trong vài giây

Tẩy Ma Thuật AI miễn phí giúp bạn xóa vật thể, văn bản và hình mờ trong vài giây. Chỉ cần tô lên bất cứ thứ gì bạn muốn loại bỏ, dù đó là người lạ trong hậu cảnh, logo gây xao nhãng hay vết xước cũ. Công cụ lập tức hòa trộn nền để mang lại bức ảnh sạch đẹp và hoàn hảo.

Sau khi làm sạchTrước khi làm sạchTrướcSau
After Xóa văn bản và logo khỏi mọi bức ảnhBefore Xóa văn bản và logo khỏi mọi bức ảnhTrướcSau

Xóa văn bản và logo khỏi mọi bức ảnh

Bạn vừa tìm được hình ảnh hoàn hảo cho dự án nhưng lại nhận ra một hình mờ hoặc dấu thời gian nổi bật đang làm hỏng bức ảnh. Thay vì mất hàng giờ chỉnh sửa từng điểm ảnh, hãy dùng Tẩy Ma Thuật AI của chúng tôi. Công cụ dễ dàng xóa văn bản, ngày tháng và logo, đồng thời hòa trộn nền một cách hoàn hảo—dù bạn đang làm sạch ảnh tư liệu hay bản quét ảnh gia đình cũ.

After Làm sạch ảnh bằng Tẩy Ma Thuật AIBefore Làm sạch ảnh bằng Tẩy Ma Thuật AITrướcSau

Làm sạch ảnh bằng Tẩy Ma Thuật AI

Ảnh sản phẩm thô hiếm khi hoàn hảo; một hạt bụi nhỏ, nhãn mã vạch xấu xí hay dấu vân tay vô tình trên bề mặt bóng cũng có thể khiến sản phẩm trông rẻ tiền trong mắt khách hàng. Với các chủ doanh nghiệp trực tuyến cần một trình chỉnh sửa ảnh AI mạnh mẽ, tính năng này giống như chiếc khăn đánh bóng kỹ thuật số, dễ dàng loại bỏ chi tiết lộn xộn và khuyết điểm trên nền.

After Xóa ánh chói và hình phản chiếu khỏi ảnhBefore Xóa ánh chói và hình phản chiếu khỏi ảnhTrướcSau

Xóa ánh chói và hình phản chiếu khỏi ảnh

Bạn chụp được đường chân trời thành phố tuyệt đẹp qua cửa sổ quán cà phê, nhưng ánh đèn trần phản chiếu trên kính làm hỏng bức ảnh. Thay vì bỏ cuộc, bạn có thể dùng Tẩy Ma Thuật AI để xóa ánh chói. Chỉ cần tô lên quầng sáng đèn flash, lớp mờ trắng hoặc hình phản chiếu trong gương để loại bỏ chúng hoàn toàn.

After Xóa khách du lịch và đám đông khỏi ảnh du lịchBefore Xóa khách du lịch và đám đông khỏi ảnh du lịchTrướcSau

Xóa khách du lịch và đám đông khỏi ảnh du lịch

Bạn đứng trước tháp Eiffel tráng lệ, nhưng thay vì một bức ảnh kỷ niệm lãng mạn, hậu cảnh lại chật kín khách du lịch hỗn loạn. Chỉ cần tô lên đám đông gây xao nhãng và quan sát AI tái tạo liền mạch kiến trúc cùng đường phố phía sau họ.

After Xóa dây điện, dây cáp và đường dây điện gây xao nhãngBefore Xóa dây điện, dây cáp và đường dây điện gây xao nhãngTrướcSau

Xóa dây điện, dây cáp và đường dây điện gây xao nhãng

Khung cảnh hoàng hôn màu pastel tuyệt đẹp trên đường chân trời hiện đại đã được bố cục hoàn hảo, ngoại trừ những đường dây điện thoại và dây cáp màu đen cắt ngang bầu trời. Chỉ với một nét cọ, công cụ sẽ làm sạch bầu trời, nối lại mây và dải chuyển màu mà không để lại vệt nhòe.

After Chỉnh sửa ảnh nhóm và xóa người chen vào khung hìnhBefore Chỉnh sửa ảnh nhóm và xóa người chen vào khung hìnhTrướcSau

Chỉnh sửa ảnh nhóm và xóa người chen vào khung hình

Đây là bức chân dung đoàn tụ gia đình hoàn hảo, nhưng một người lạ phía sau lại làm khuôn mặt hài hước. Hãy dùng công cụ của chúng tôi để cứu khung hình. Hệ thống lấp vùng trống bằng kết cấu chân thực, giữ toàn bộ sự chú ý dành cho những người thân yêu của bạn.

After Xóa các khuyết điểm nhỏ và dấu vết tạm thời trên daBefore Xóa các khuyết điểm nhỏ và dấu vết tạm thời trên daTrướcSau

Xóa các khuyết điểm nhỏ và dấu vết tạm thời trên da

Bạn không cần trang điểm đậm hay kỹ năng chỉnh sửa phức tạp để trông đẹp nhất. Tính năng này xử lý ảnh chân dung một cách tinh tế, nhẹ nhàng loại bỏ khuyết điểm tạm thời trên da, tóc con và bóng nhỏ trong khi vẫn giữ nguyên kết cấu tự nhiên.

After Giúp ảnh mạng xã hội sạch đẹp và đúng nhận diện thương hiệuBefore Giúp ảnh mạng xã hội sạch đẹp và đúng nhận diện thương hiệuTrướcSau

Giúp ảnh mạng xã hội sạch đẹp và đúng nhận diện thương hiệu

Một bức ảnh trang phục trong ngày nổi bật có thể bị phá hỏng bởi thùng rác hoặc biển báo đỗ xe xấu xí ở hậu cảnh. Công cụ này quét sạch nhiễu thị giác, giúp chủ thể chính nổi bật và khiến từng chi tiết trong ảnh đều có cảm giác được sắp đặt có chủ ý.

Cách sử dụng Tẩy Ma Thuật AI trong 3 bước

  1. 1

    Bước 1: Tải ảnh của bạn lên

    Kéo và thả hình ảnh trực tiếp vào không gian làm việc bảo mật của chúng tôi. Công cụ hỗ trợ các định dạng phổ biến như JPG, PNG và WebP, giúp bạn sẵn sàng chỉnh sửa trong chưa đầy một giây.

  2. 2

    Bước 2: Dùng cọ, khoanh vùng hoặc tự động chọn đối tượng

    Điều chỉnh kích thước cọ rồi tô nhẹ lên chi tiết không mong muốn. Bạn không cần quá chính xác; tính năng phát hiện thông minh sẽ tự động khớp vùng chọn vào đúng đường biên đối tượng.

  3. 3

    Bước 3: Xử lý bằng AI và tải xuống

    Nhấp vào xóa và chứng kiến phép màu diễn ra tức thì. Mạng nơ-ron của chúng tôi thay thế đối tượng bằng kết cấu phù hợp, tạo ra hình ảnh sạch sẵn sàng để tải xuống ở độ phân giải cao.

Không gian làm việc mẫu

Vì sao Tẩy Ma Thuật AI của chúng tôi nổi bật?

Mô hình xóa bằng AI chính xác hơn

Không giống các công cụ cơ bản để lại vệt nhòe, Tẩy Ma Thuật AI của chúng tôi tái tạo liền mạch phần nền bị thiếu bằng cách khớp kết cấu và chi tiết xung quanh, mang lại kết quả tự nhiên, hoàn hảo.

Không gian làm việc dễ dàng và trực quan hơn

Hãy quên các công cụ Photoshop phức tạp. Chỉ cần chọn phần muốn xóa, tô bằng cọ hoặc vẽ một khung quanh phần đó rồi để AI tự động làm sạch mà không cần mất thời gian học cách sử dụng.

Dùng thử miễn phí ngay lập tức

Bất kỳ ai cũng có thể mở trình duyệt và sử dụng Tẩy Ma Thuật AI mạnh mẽ để xóa hoàn toàn đối tượng miễn phí, giúp việc bắt đầu chỉnh sửa sáng tạo trở nên dễ dàng hơn.

Hoạt động trên mọi thiết bị

Chỉnh sửa mọi lúc, mọi nơi. Hạ tầng đám mây linh hoạt của chúng tôi xử lý nhanh ngay trong trình duyệt trên điện thoại, máy tính bảng hoặc máy tính để bàn của bạn.

Trao quyền cho nhiều nhà sáng tạo hơn với Tẩy Ma Thuật AI miễn phí

After Người bán hàng thương mại điện tửBefore Người bán hàng thương mại điện tửTrướcSau

Làm sạch ngay ảnh sản phẩm từ nhà cung cấp, xóa nhãn giá gây xao nhãng và loại bỏ chi tiết lộn xộn trong kho ở hậu cảnh để tạo trang sản phẩm chuyên nghiệp, có khả năng chuyển đổi cao.

Người dùng nói gì về Tẩy Ma Thuật AI

Jessica W. avatar
Jessica W.Doanh nhân thương mại điện tử

Tôi điều hành một cửa hàng dropshipping và ảnh nhận từ nhà cung cấp lúc nào cũng có logo hoặc văn bản lạ ngay chính giữa. Trước đây tôi phải mất hàng giờ dùng công cụ sao chép trong Photoshop để xóa chúng. Công cụ này làm sạch chỉ trong vài giây, giúp tôi tiết kiệm rất nhiều thời gian mỗi tuần.

Liam T. avatar
Liam T.Nhà sáng tạo nội dung du lịch

Tôi chụp được một bức ảnh tuyệt đẹp ở Kyoto, nhưng phía sau có một thùng rác màu cam sáng và một người đang nhìn thẳng vào máy ảnh. Sau khi xử lý bằng Tẩy Ma Thuật AI, họ biến mất hoàn toàn. Con phố phía sau trông rất tự nhiên, đúng những gì tôi cần cho bảng tin của mình.

Nina S. avatar
Nina S.Nhà thiết kế tự do

Một khách hàng gửi cho tôi vài bức ảnh bất động sản cần chỉnh sửa, nhưng có những đường dây điện lộn xộn chắn ngang bầu trời và dấu ngày tháng ở các góc. Tôi chỉ cần tô lên chúng, công cụ đã hòa trộn bầu trời trở lại hoàn hảo. Không có mảng nhòe kỳ lạ nào. Cực kỳ dễ dùng.

Câu hỏi thường gặp về Tẩy Ma Thuật AI

Tìm được bức ảnh hoàn hảo nhưng lại có văn bản không mong muốn? Chỉ cần tải ảnh lên không gian làm việc của chúng tôi. Dùng cọ đánh dấu chú thích, dấu ngày tháng hoặc hình mờ bạn muốn xóa. AI sẽ lập tức loại bỏ chữ và tái tạo liền mạch nền gốc phía sau chỉ trong vài giây.

Có, công cụ được thiết kế chính xác cho mục đích đó. Nó loại bỏ nhiều yếu tố gây xao nhãng, từ người vô tình đi ngang qua khung hình, bóng đổ gắt trên mặt đất, hình phản chiếu trên kính cửa sổ cho đến bàn làm việc bừa bộn.

Có, mạng nơ-ron tiên tiến của chúng tôi được huấn luyện để hiểu chiều sâu và ngữ cảnh. Công cụ có thể phân biệt vật thể tiền cảnh với các nền phức tạp như lưới, tường gạch hoặc tán lá.

Có, công cụ đặc biệt hiệu quả khi xóa các thành phần đồ họa phủ lên ảnh. Chỉ cần tô lên văn bản, dấu thời gian, hình mờ bản quyền hoặc logo thương hiệu, AI sẽ xóa sạch chúng đồng thời tự động điền hoa văn nền một cách thông minh.

Quyền riêng tư của bạn là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi. Hình ảnh không được lưu sau khi xử lý và không được sử dụng để huấn luyện mô hình AI.

Chúng tôi hỗ trợ các định dạng web phổ biến gồm JPG, JPEG, PNG và WebP. Kết quả đã chỉnh sửa được xuất với chất lượng cao để sẵn sàng dùng cho dự án của bạn.

Có, Tẩy Ma Thuật AI của chúng tôi được cung cấp miễn phí nhằm giúp quá trình chỉnh sửa của bạn thuận tiện hơn nhiều.

Không, chất lượng ảnh gốc của bạn sẽ không bị ảnh hưởng. AI chỉ thay đổi những điểm ảnh cụ thể trong vùng bạn đã tô bằng cọ.

Toàn bộ quá trình chỉ mất vài giây. Hãy tải ảnh lên, tô lên đối tượng không mong muốn và bộ xử lý đám mây của chúng tôi sẽ trả về kết quả sạch đẹp.

Có, đây là ứng dụng hoàn toàn chạy trên nền web. Công cụ hoạt động trong các trình duyệt hiện đại như Safari, Chrome và Edge trên mọi hệ điều hành.

Chắc chắn. Công cụ xử lý chỉnh sửa trong khi vẫn giữ nguyên kích thước tệp gốc và độ sắc nét của hình ảnh.

Xóa vật thể không mong muốn khỏi ảnh hoàn toàn miễn phí